Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HI!!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mzee wa noti, Mar 10, 2010.

  1. m

    mzee wa noti New Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oya washikaji wa baraza la jamii mambo vipi? nami nimo ktk baraza naomba mnipe sturi ili tuweze kushirikiana ktk kutoa maoni mbalimbali kwa ajiri ya faida ya nchi yetu naamini sturi nimepata poooooooooooooa
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    karibu sana!jina lako nimelipenda!
     
  3. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Mzee wa Noti.
     
  4. r

    redcard Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu manoti, mradi yasiwe ya Zimbabwe!
    Kijiwe wapi jioni???
    cheusi mangala lol....mmmh....hiyo ndo namba 6 au 8
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Karibu, vigezo na mashariti kuzingatiwa
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    cheyo style karibu sana umekuja kutujaza manoti eeh?
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni no. tisa iliyogeuka upside down!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    karibu kwa taratibu....
    na some decency pia,
    wapo watu wazima humu,na sio washikaji wa vijiweni.......
     
  9. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu,tena kwa mikono miwili. Leo kuna uji wa ulezi sijui unatumia? Karibu......!!!
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
Loading...