Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Geno, Oct 15, 2012.

  1. Geno

    Geno Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Helo wana Jf. Naomba tujadili hili swala la baadhi ya watendaji wa serikali kusimamishwa kazi ili kupisha uchunguzi. Then tume inaundwa inalipwa mamilion ya fedha at the tume inaleta majibu kuwa sio mafisadi then wanarudishwa kazini.
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    huku hutapata majibu ya swali lako...nenda mlango wa tatu hauna mlango unaitwa jukwaa la siasa
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Heri umemwambia watu8, kwani sie stress tunataka!!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Hapa si mahala pake mkuu...
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wala usipate tabu,hiyo ni project kwa hisani ya JK.
    haka ni kambinu kengine ka mawazili wa JK kujipatia fedha kwa njia nusu haramu,nusu harali
    Wakati ndio sasa wa kuwazoomea popote wanapohutubia,ikishindikana tunawatumia polis Jamii,ikishindikana tena tuna wamwangosi tu
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we changia tu mambo mengine watajua ma-moderator
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sehemu yoyote ukiibiwa unaruhusiwa kupiga kerere ya mwizi hata kama unamwaga cha kwanza,ruksa kupiga kelele ya mwiziiii
     
Loading...