Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
  1. M

    Mr.kibulala Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM bwana jana kulikuwa kufanyike uchaguzi mdogo wa mwenyekiti wa kijiji cha Bulfani wilaya ya Misenyi mkoa wa Kagera,cha kushangaza saa chache kabla ya kufanyika uchaguzi huo,barua ya kusimamisha uchaguzi huo ikatolewa na Mkurugenzi wa halmashauri saa2 ucku,kisa ni baada ya kuona CCM kinapoteza hicho kiti na hii ni mara ya pili wanahairisha uchaguzi.NA sasa viongozi wa Chadema wameandamana mpk ofisi ya mkurugenzi.
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwekiti wa kijiji ni mtu muhimu sana kwa siasa za nchi yetu....komaeni, inatakiwa watu wakomae hivyo hivyo....Mod msaidini kubadilisha heading yake...
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyo mkurugenzi anaweza zuia mvua isinyeshe?
     
  4. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Ndugu,

    Hi :embarrassed1:
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
Loading...