Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Marnest, Jan 3, 2012.

  1. M

    Marnest New Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am a new member. I hope u ar al fine.
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hapa si mahala pake. Lakini tupo fresh tu. Vp unatumia sigara gani?
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    karibu,
    ila moderator wa humu ni waonevu sana. Na kuna hao memba ambao majina yao yameandikwa kwa wino mwekundu na wa zambarao,
    usijaribu kubishana nao hata kidogo. Wana veto power!
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    radhia unavuta sigara?
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nishakutekenya haya sema yote
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    bado mtekenyo haujafika mahala pake...
    Ukifika mbona nitasema tu?
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    feelings huna kabisa wewe
     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama unatoa hiii basi nami nakupa HAPPY NEWYEAR 2012. Mbona umechelewa kujiunga na JF. Natarajia utatoa michango mingi ya kutuongoza katika threads za mwaka huu. Ingawa siko katika uongozi nakupa "KARIBU SANA NA USIFICHE BUSARA ZAKO.":tongue:
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    tekenyaneni kwa usalama
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwa mfano yupi?
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    wewe tu hujanitekeya kunako...
    Mie wala sio mbishi!
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mantakhofu alhabiby!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hiyo ni generic reference,
    since samaki mmoja akioza?
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nashukuru FB,

    nimezoea ki-Tanganyika, mtu wamkaribisha mwenzio kile chenye unatumia hata wewe!
     
  16. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Thats unfair.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    wangekuwa wao fair kwa kumrudisha FF akatumikie ban yake ya miaka miwili, ili na mimi niendelee na yangu ya miezi minne.
    Na nimejiridhisha kuwa wanafanya kazi kwa umoja hawa viumbe...
    JF ina wenyewe bwana!
     
Loading...