Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Dec 23, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hi, vipi? Mbona Kimya kama J. Mo? Au uko Bize kama Jafary, au ni Mapozi kama Mr. Blu? Ama ni Mawazo kama J. Dee? Ni Beeb back basi kama Mike Tee, ili nipate kujua Uhali Gani kama Q-chif, au mpaka nikuBembeleze kama Marlaw? Au Haiwezekani kama Kassim. Poa mi nakupa Hi 2 kama Dully Sykes. Najua ukisoma hii msg utaTabasamu kama Blu, basi huo ndoMtazamo Wangu kama Afande Sele. Acha Nikuage Kwaheri kama Jua Kali.............
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ahahahah, mkuu hi imesimama si mchezo
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Excellent i salute youooooooo.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Au ndo Ina Maana km Mb Doggy......
     
  5. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ime2lia mkuu
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Mkuu toa single kabisa mwana,ila sijajua kama ni mbana pua au wa michano
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Au unamawazo kama Diamond>>japo ulisema hakunaga kama Suma lee
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    daah! Kumbe nymbo nazo unaweza kunganisha zkatoka kitu hv saf
     
  9. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa kuutaja wimbo wangu,
    umeniwezesha kujenga
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    upi huo
     
  11. tobycow

    tobycow Senior Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wape salam zangu kama mpoto
     
  12. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mbona kama umemgeza beka?
     
  13. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mbona kama umemgeza beka?
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tuna wasanii humu!!
    tunga moja for JF
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani yuko kimya?
     
  16. Benny EM

    Benny EM Senior Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Dah!ebwanaeeeeeeeee,chalii we ni nouma kwa brainstorming.
     
  17. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yalaiti......... fa
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ni upi tuambie basi
     
  19. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    we ni kinega kama sugu, zumbukuku ka sikinde, una rangi ya chungwa kama nyenyembe, unamkonyeza shemeji ukizima taa na kutoa milio ka kasuku wa shabaan dede, unajisifia uanaume na mateso kama OTTU huku ukichechemea kama hussein jumbe, we ni choko kama choka na masaburi kama shilole
     
  20. b

    beyond heaven Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wambudhi na ww nouma!
     
Loading...