Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by david shayo, Nov 25, 2011.

  1. d

    david shayo Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jaman leo hakuna jipya?turushieni matangazo ya kazi watoto wa maskin
     
  2. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    KUDADADEKI, kweli mjini shule; uswazi university!!! Huku ushenzini kwetu, wakati tukiwa wadogo unakuta mother anakutuma ukateke maji!! Kama ujuavyo mitoto ya uswazi; unakuta toto linakataa kitii amri ya maza!! Inapotokea mother kila njia anaitumia ili ukalete maji na wewe unakataa walikuwa wanamalizia kwa kutuambia maneno haya......"we mbwa mi nakutuma ukalete maji halafu unakataa sio?! utakula jeuri yako leo!" Totolucky kauchuna mara moja tu ku-post jobs adverts mmeshaanza kulialia wakati anapo-post jjeuri kibao....oh zoom wabinafsi, oh zoom wanaboa......teh teh teh.....utakula jeuri yako leo!!
     
Loading...