Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jobless B, Jan 12, 2011.

  1. J

    Jobless B Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi mbona hawafungui? Mmmh ugenini kazi!
     
  2. J

    Jobless B Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fungue jaman
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    unajiunga JF hata kazi hauna.

    karib bana. ukiishiwa na hela ya cafe utatushtua.
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    karibu sana jisikie upo nyumbani
     
  5. J

    Jobless B Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx, c unajua maisha
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu :welcome: karibu :welcome: karibu :welcome:
     
  7. J

    Jobless B Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx, thanx
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :tongue::tongue::tongue: mgen kaaribu
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu sana,ma-job less tuko wengi sana!
     
  10. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kama huna pesa yakwenda internetcafe bora ufunge mlango urudi ulikotoka.....:but your welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome:
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kalibu ila ha2taki mizinga humu ...
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Karibu jobless. Jitahidi kushinda kuleee kwenye jukwaa la ajira.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmmhhh jamani
    mie na kazi kibao
    njoo kipande hii unisaidie..:car:

    karibi sana mkuu:smile-big:
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aaah muchumba naona umeshafika kipande hii hope all is well.
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Good advice our spanish lady kudo's.Muuchos gratias.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhh jamani
    lazima kukaribisha wageni jamani...

    mie mzima kabisa yaani
    hofu na mashaka ni we ulie mbali na upeo wa macho yangu hahahhha lol(miaka ile shule ya msingi zile barua lol)
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona umeishia katikati ...dhumuni la kuandika barua hii nakupenda sana mwenzio sili silali nakuwaza wewe,kabla sijasahau ukishasoma barua hii ichanechane na kuitafuna asiisome mtu mwingine,ukitoka shule nakusubiri chini ya mwembe usipokuja nitakaa mpaka asubuhi kuonesha navyokupenda,wasalaam Uporoto.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    KWA UPOROTO UPOROTO
    SHULE YA MSINGI MWEMBENI
    PO.BOX 3579
    MWEMBENI
    TANGA
    TANZANIA
    EAST AFRICA
    AFRICA


    wewe ndo macho yangu, sioni bila wewe
    wewe ndo miguu yangu , sitembei bila wewe
    wewe ni akili yangu , siwazi bila wewe
    wewe ndo mdomo wangu , sili bila wewe

    hata mwalimu simsikii maana nakuwaza wewe tu.. umeingia na kukaa na kuujaza moyo wangu..
    na dhani mimi na wewe ni kama pete na kidole...

    P.c niliitafunaa ile barua yako na hakuna mtu alie iona..
    naomba utafune hiii yangu au tumbukiza chooni..

    ni mimi nikupendae kwa dhati
    Afodenzi..
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! kumbe utundu ulianza zamani we binti ....nilidondosha chozi baharini,sitaacha kukupenda mpaka utakapolipata na kunirudishia mwenyewe.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahahh lol
    usijali nitaogelea bahari zote saba
    na hata maziwa yote mpkana nipate chozi lako...

    sijui ntaishi vipi bila wewe....

    haya mwalimu anakuja ....
    nta malizia kuandika baadaye kwenye kipindi cha dini.
    sababu yule sister ni mpole....

    kwa sasa kalamu imeanza kuisha wino..
    na kesho ntanunua daftari kubwa..
    yote kwa ajili yako...

    hahahah lol
     
Loading...