Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi Wanajamvi la JF !

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by lumbagengata, Feb 25, 2012.

  1. l

    lumbagengata Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni wana jf kwa kupambanua changamoto mbalimbali za wanajamii hii ,nani naomba kuunga mkono juhudi hizi za upambanuaji wa fikra mbalimbali hatimaye kuleta tija ktk maisha
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF. The home of great thinkers
     
  3. l

    lumbagengata Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante @Young_Master
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    karibu sana mkuu pita mpaka chumbani ila kuwa mwangalifu kuna kitu inaitwa ban.....
     
  5. H

    Hackermanfesto Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia unakaribishwa mychat.mobsite.co
     
  6. l

    lumbagengata Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante @tedo ,nitakuwa mwangalifu ila, ban ... ndio nini? @tedo
     
  7. l

    lumbagengata Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante nitakaribia pia!
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu.....
    Tupo hapa
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu jamvini.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ban ni adhabu unayo pewa baada ya kuvunja kanuni za jf. pitia kanuni za jf kwanza kabla ya kuandika chochote. Unaweza kufungiwa maisha kuingia jf kama umevunja kanuni. baadhi ya mambo ambayo unabidi ujiepushe nayo ni;
    :Lugha za matusi
    :Kutoa habari za uongo.
    :Kugombanisha jamii.
    :habari za uchochezi.
    :kumvunjia heshima member mwenzio
    :kutoa hadharani maongezi ya private message n.k.
    KARIBU SANA.
     
  14. l

    lumbagengata Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante Mkuu kwa kunijuza umuhimu wa kanuni,nitafanyia kazi. Nakushukuru sana
     
Loading...