Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi. Wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by achiwalila, Mar 23, 2009.

  1. a

    achiwalila Member

    #1
    Mar 23, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa Achiwa Lila. Nawasalimu kwa furaha tele..
    Nimekuwa nikifuatilia kwa muda mrefu mawazo, maswali na majibu mbalimbali katika JF. Kwa kweli yamenifurahisha, yamenifariji, na yananipa matumaini kuwa kweli Wana wa Adamu sasa ni makini na tutafika kunako makusudio ya kila mmoja wetu ili madi tu mwenyewe akipenda.
    Nawapongeza sana wana JF wote tuko pamoja naomba mnipokee rasmi ndani ya nyumba.

    Achiwa Lila
     
  2. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karibu Achiwa!, ijapokuwa nami ni mgeni ndani ya nyumba lakini nimeona ni vyema kukukaribisha. Ni kweli wana JF hata nami wamenihabarisha sana na kunifanya wakati wote sasa kuwa aware na mambo ya nchi yetu.

    Thanks
     
Loading...