Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hi wana jamii

Discussion in 'Matangazo madogo' started by nyachilima, Jul 5, 2012.

  1. n

    nyachilima New Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maoni yenu wana jamii kuhusu marumbano ya wabunge wetu
     
  2. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona unawatafutia watu BAN, kwani lazima na wewe uanzishe uzi? Hili ni jukwaa la matangazo madogo sasa huo utumbo ulioandika unahusiana nini na matangazo. aaaaaaaaaaagggrrrrrrr!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Bangi mbaya sana.
     
Loading...