Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi Waheshimiwa!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Elly B, Jan 11, 2011.

  1. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Just want 2 say hello and that I'm interested on the the forum. Its wonderful.Big Up :A S thumbs_up:
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    karib sana. unaonekana ni mtaalam sana wa lugha za kigeni, hii n faraja kwa forum hii ambayo mpaka sasa inakabiliwa na tatizo la memba wengi wanaoongea broken english. tunategemea utasaidia kurekebisha hili tatizo. karib sana

    ukitaka kunigongea senks, pana kitufe hapo kushoto chini ya post yangu. ukikiclick utabarikiwa sana.
    asante kwa ushirikiano
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli hata Mungu yupo katika sifa
    Umenifurahiswa Klorokwini
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!!
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ukitaka baraka zaidi kila ukiona hili jina VOICEOFREASON, bonyeza kitufe cha Thanks.......
     
  6. S

    SWADO Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana jamvini
     
  7. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Well come sir/madam
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Karibu na feel free kuchangia na kutoa hoja zako
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, zingatia kanuni na sheria za jamvi letu.
     
Loading...