Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hi vipi wadau mimi mpa katika jf nipeni michogo

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kanyinvestment, Apr 23, 2012.

  1. k

    kanyinvestment New Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha bari mimi ni mtanzania wa kawaida napeda kujumuika na wana jamii ili niweze kupata habari pamoja na mambo mbalimbali yanayolihusu taifa na biashara za kimataifa. karibuni wote ambao muna weza kuni saidaia katika hili swala na tanguliza nshukurani
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa JF kuna kila kitu...nyanja zote zipo...
    Karibu sana
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Pita ndani mkuu
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,589
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Pita ndani! Kila mchongo upo.
     
Loading...