Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi tumfanyeje huyu kikwete na wenzake, sisi kama wanchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mganya, Mar 8, 2011.

  1. M

    Mganya New Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ndugu zangu watanzania, naomba sisi wenyewe tuamue, tutoa maamu ya msingi ya namna ya kumfanya huyu raisi kikwete aliyetufikisha hapa tulipo, nyie kama watanzania mnaoona athali za mambo yanayotokea na kuumia na hali ya maisha mnadhani tumfanyeje?
     
Loading...