Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi there! ... Better Late Than Never !!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by fardia, Apr 14, 2012.

  1. f

    fardia Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hello wandugu, Salaam. Naombeni mnisamehe kwa kuingia kimya kimya tangu 16/01/2012. Kwa kweli nakiri kuwa kwa muda huu mchache niliokuwa humu nimejifunza mengi sana kutoka kwenye jukwaa hili. Nawashukuru sana kwa kunipa Plan B katika kupambana na maisha kwani nilikuwa nimejikita zaidi katika kutafuta ajira ambayo mpaka leo sijafanikiwa. Baada ya kupata maujanja mengi kutoka humu jf, nimefanikiwa kupata mtaji na wiki ijao nitaanza biashara ya kuleta mashti kutoka India. Natumai mtanipokea na kuzidi kubadilishana mawazo namna ya kupambana na maisha. Naombeni mnipokee. Asanteni sana na Mungu azidi kuwabariki, Amina.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,261
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    haya karibu mgeni mwenyeji. Na hongera kwa kujiajiri.
     
  3. f

    fardia Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana. Umenifurahisha sana hapo kwenye red.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usijali...karibu
     
  5. f

    fardia Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante B-52
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ok poa...vp weekend?
     
  7. f

    fardia Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weekend ipo poa kabisa. Nimeshinda ndani tu, sijatoka nje kabisa. Naperuzi mtandao.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  9. f

    fardia Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante Ulimakafu. Pamoja kwa sana.
     
Loading...