Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi Safi sana(Baa yatangaza promosheni ya Lugha Chafu)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akili Unazo!, Jun 26, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Baa moja mjini Hispania imetangaza promosheni kwa wateja wake ambao sasa wanaweza kuwatolea lugha chafu wahudumu wa baa hiyo na kisha kupata bia za ziada.

    Promosheni hiyo inalenga kuwapunguzia msongo wa mawazo wateja wake hasa wakati huu wa mtikisiko wa uchumi duniani.

    Mmiliki wa baa hiyo,Bernard Mariuz, amesema wateja wake wanahitaji kupuinguza mawazo kwa kutoa maneno machafu.

    I wish hata hii ikianzishwa hapa Tanzania kwa kupunguza msongo wa mawazo ya PAYE ambay tumekuwa tukiumia kila mwaka bila kupata mtu wa kutusemea bungeni.

    wakuu hapo vipi???
     
  2. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nonsense and demonic idea
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha!ha!ha!......duh aisee hii kitu si waianzishe na hapa kwetu aisee.....tena kaka hii kitu ianzie kule kny viwanja vyetu....''kanda ya kati''...guess mi nafikiri ngekuwa wa kwanza kufaidika hii...tehe!tehe!tehehe
     
Loading...