Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hi ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fimbombaya, Apr 20, 2011.

  1. f

    fimbombaya Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kuna tukio ambalo linaniduwaza.kitendo cha bibi mzaa mama kuolewa na babu mzaa baba kinaendelea kunifanya nijue dunia ya ajabu .hii imetokana mara baada ya wawili hao kufiwa na wenziwao kwa vipindi tofauti.naomba kujua hii imekaaje?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Duh! Ishi uyaone
     
  3. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    DU!! hii mpya kabisa masikioni mwangu...........
    KUISHI KWINGI KUONA MENGI...........
     
  4. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    I dont see the problem since they are both widowed, and its not like they are related!!, So unless they still can and are planning to have children there is nothing wrong with that!!!!!!!!!
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuh! ndo kwanza naipata ya namna hii,dunia ina mambo.
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mhhh nemo... but sure hakuna tatizo lolote hapo ....
     
  7. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hakuna haramu hapo poa tu
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmmh!!!!!
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    eeeehh kwa kweli
    tunaowaangalia na kusema
    hekima busara ziko kwao ndo kwanza
    wana act kama ndo wame turn 16..

    Now I wonder wataweza vipi
    kuwakanya vituukuu na wajukuu
    wasifanye mambo kahama hayo???
     
  10. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mi ndio kwaanza nimejua leo. Kumbe bibi mzaa baba na babu mzaa mama hawako related? Sasa wakipata mtotooo... !
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama mabinamu wanaoana sembuse wao????

    aah!! kwa raha zao wazee!!!
     
  12. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaendeleza ukoo
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh, Matty umejuaje?
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh!! Hapana hii inaweza ikawa uarabun mana kwa sisi huku wabantu cjui? Ila duh!
     
  15. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ndo naisikia kwa mara ya kwanza
     
  16. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Viper,
    Apart from them sharing the blood with the grandkids,these are two seperate individuals so tatizo liko wapi ? Please feel free to educate me.
     
  17. m

    muhanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    the bolded words are most important here, hakuna anaevunja ndoa ya mwenzake, hakuna anaedhulumu penzi la mtu, kwa christians kiapo huwa ni '..... mpaka kifo kitutenganishe...' so kwa ufupi hakuna kinachowafunga tena pamoja na waliokuwa waume/wake zao, acheni wazee wapeane raha nao wana haki jamani.. ila duh nimeikubali hiyo.. mumo kwa mumo watu hawachezi mbali!!!!!!!!!!:A S embarassed:
     
  18. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Itaonekana kama ni jambo la kawaida sana kwa baadhi ya watu, but madhara yake kwa kizazi kijacho ni mabaya sana.
     
Loading...