Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi ndo idadi kamili ya waliokufa kwa AJALI YA MELI kwa Majimbo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Sep 21, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa Majimbo yao taarifa zilizopatikana ni kama ifuatavyo.
    Jimbo la kojani-108
    Jimbo la Ole-157
    Jimbo la micheweni-88
    Jimbo la Mgogoni-184
    Jimbo la wete-149
    Jimbo la Gando-418
    Jimbo la mtambwe-214
    Jimbo la konde-96
    Jimbo la Ziwani-182
    Jumla ya maiti ni 1596
    Maiti zilizopatikana na kuzikwa ni 197
    Waliokolewa wakiwa hai ni 619
    Jumla ya abiria wote ni 2412
    Source.majimboni.
     
  2. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kama meli ilisheheni kuliko uwezo wake kila mfiwa alliyekuwa na uhakika kwamba nduguye kapanda hilo jimeli ndo mwenye takwimu sahihi achilia mbali wale ambao huwa hawana mawasilianmo nan ndugu na rafiki zao nao wamo!!!
     
  3. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Hizo bado zitakuwa sio takwimu sahihi za jumla,kwani kuna wafanyabiashara wengi tu wa bara ambao hawajulikani katika hayo majimbo walikuwa ndani ya hicho chombo.
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Usemalo ni kweli,wakijitokeza na bara tutakuwa na idadi kamili.
    Hayo ni ya zenji tu.na ni taarifa za majimbo
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Au ni mkakati wa kuwapunguza wapemba?
     
  6. lukenza

    lukenza Senior Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pia kumbuka kulikuwa na raia wa nchi nyingine
     
  7. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    takwimu hii bado haijatimia naamini ni zaid ya 3000
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lisemwalo lipo na kama halipo ujue laja..
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    inasikitisha sana. michango imepokelewa mingi sana na makamu wa rais imefikia walengwa? walikuja zanzibar wakatoa risala na hotuba,wahsaondoka wako nje ya nchi na kusahau washasahau hizo hotuba zimesaidia nn kama hakuna alowajibishwa na marais hadi leo? waloenda mahakamani siasa tu.Tanzania ni zaidi ya uijuavyo.
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Mungu mkubwa!
     
  11. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hivi jamani naomba kuuliza Vasco da Gama alienda hadi Pemba kweli?au aliishia Unguja maana alikuwa anawaza safari ya Marekani
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tunahangaika bure... matanga yalishaanuliwa na hata hii habari atawanywe vipi hutaona government official yuko bize nayo

    we are good at forgetting things..........
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    serikali ilishaipa kisogo hii ishu na kuonesha ni jinsi gani amabvo tumelekezwa
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Huku Bara imepewa kisogo,lakn huko pemba ishu bdo moto,
    Kuna familia zingine kama wamechanganykwa si kwa kupenda bali kwa mapenzi na kumbukumbu za ndugu zao,mtu anaptez ndugu 16,asahau kwa mwez mmoja.
    Si bure TANZANIA kuna jambo linaendlea kwenye ulimwengu mwngne.
     
Loading...