Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi nayo kali kweli kweli usiku kuwa mchana..Faza house nae

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kazakuku, Aug 28, 2011.

  1. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa habar za ki intelejensia zinasema kwamba hatimaye mzee wa kaya a.K.a Faza house aamua kusafili kwenda nje usiku na kurudi usiku tena bira hata ya kuutangazia uma kwani imeonekana raia wengi wa tanzania mnanuonea wivu anavyodhuru ktk nchi mbalimbali na kujionea mambo mengi yanayotokea dunian ambayo watanzania wengi hata kwa ndoto hamtalajii kuyaona kama bembea,white house,kushkana na obama na pia kuwa faza house wa kwanza Afrika kuonana na Obama.Nawathilisha.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    :bange:
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kwani kaenda wapi?
     
  4. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Aaaagh! Umekosa vitu vya maana na kuvipost? Kama huna sometimes unaweza kucomment tu za wengine au kubaki kimya!sio kutuletea upupu na kuijaza bure sever ya JF bila manufaa. Ukitaka kuanzisha thread kaa kwanza na ufikiri je inamanufaa kwa wanaJF? Sio ilimradi na wewe uonekane tu kuwa umepost. Nadhani umenielewa pamoja na wengine wenyetabia kama zako.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukweli uwekwe hapa,lete roster yake ya mwezi ili tuikague unaweza ukakuta ina manufaa.
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bangi la wikend baya sana
     
Loading...