Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hi members

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by erickmuganyizi, Feb 9, 2012.

  1. e

    erickmuganyizi Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba msaada make nilichomeka USB kwenye camera na kwenye laptop matokeo yake camera imeziama na kuacha lens nje kama kuna mtu anaweza kutatua tatizo hilo naomba msaada
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hiyo camera yako ni aina gani na model gani

    Inawezekana sio tatizo. May be ukichomeka camera imeset iwe detected kama external storage na sio camera ndio maana inajizima.

    Hatua ya Kwanza tafuta operational manual ya camera mtandaoni utoka kw watengenezaji
     
Loading...