Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi Members of big think tank pool

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Lyimo, Feb 27, 2011.

  1. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I would like to greet you and informing that I am ready to share available important information and ideas. Sorry for being away for soo long. Cheerz...!
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lyimo karibu tena,naamini umekuja na zawadi ngoja katavi aje umkabidhi
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,658
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Lyimo....huyo hapo juu ni dada Wiselady mkuu wa kikosi cha kupokea wageni, na amenipa jukumu la kupokea zawadi kutoka kwako......................kwa kuwa kiongozi wa kutoa sheria za jamvi letu Pakajimmy haonekani ngoja nizicheki........yeeees hizi hapa chini hebu jikumbushe!!

    JamiiForums Disclaimer and Rules
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana
     
Loading...