Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi massage inamanisha nini?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sanja, May 8, 2011.

  1. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    samahani sana naomba mnisaidie maana kila nikilogin OLAS site(HESLB) kuna msg
    "A Database Error Occurred
    Error Number: 1146

    Table 'olashes_olas.prospectivetracker' doesn't exist

    SELECT * FROM (`prospectivetracker`) WHERE `registerid` = '4182'" nimejaribu kubadili hadi cafe na muda wa kulogin hadi usiku au alfajiri lakini same msg. Hii msg inamanisha nini hasa na nifanye nini ili ifunguke? HELP P'SE
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mkuu edit heading ya Thread inapotosha maana ya post yako
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Website yenyewe ndo ina matatizo.
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nahisi ishakuwa hacked kama ile ya TCU....
     
  5. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Unaweza kuelezea kidogo mkuu ili tuwe pamoja au unamanisha wajanja wana interupt information flow au server za bodi
     
  6. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Kwahiyo hapa users tutulie kama tunanyolewa. Dah kweli Tz systeams ni zaidi ya unavyozifikilia
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mi nakushauri tu kama upo dar ni bora uende ofisini zao wanaweza do smthng,ukisubiria hiyo site...litakuchwea!!
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilipofeed detail zangu kwa mara ya kwanza nilipata hitilafu kama hiyo. Nikajaribu tena baada ya masiku kadha mambo yakawa poa.. Ukiona unachelewa waibukie bodi ukawachachafye!
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Dah hii kasheshe yaani error inaanika wazi tables na field za database. Hili ni tatizo. Web site kama hizi rahisi sana kuwa hacked. Mambo kama haya wanaojua code na SQL wanaweza hata kuedit taarifa za kwenye database yao kwa back end bila wao kujua.


    Nadhani hii error itakuwa kwenye server side eg Php ina syantax error ya kuita table husika. Nothing user/client side can do.
     
  10. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mtazamaji why dnt u suggest something to Heslb?ili wabadilike,no body wants the site 2 b hacked
     
  11. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    teh website hyo labda wako underconstruction jaribu cku nyingine maana hyo database IKO PROGRAMMED SO IKISHINDWA KUKULOGIN MEANS KUNAMATATIZO KWENYE HYO WEB<kiufund<It>>test another day website nying weakend tyme huwa wanazifanyia marekebisho
     
  12. xhuma

    xhuma Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ndio system za kitanzania izo, hapo imepita kwa system orditors wakasema ni safe, this is a serious security issue! kuleta chaleges huwa tunazizingua tu(tunazihack) bila kuleta madhara - inakubalika hiyo, so kama unaweza izingue ila usisababishe hatari, watafatuta wataalam sio kupitisha system zenye makosa kibao, siamini mtu kashindwa kugonga erorr handler simple kiasi icho!
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2013
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ndio tatizo la mother tongue, linaingia mpaka kwenye maandishi
     
  14. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2013
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    site under construction please check back with us later..
    Source,
    shangaz angu
     
Loading...