Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi kwa wana JF wote

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by JuniorK, Mar 17, 2009.

  1. J

    JuniorK Member

    #1
    Mar 17, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanachama mpya kwenye uwanja wetu huu wa mawazo ya kulijenga taifa letu tunaloliita changa, japokuwa sina uhakika kama bado ni changa, ila ninaamini kuwa hapa tutalikomaza kama litakuwa bado halijakomaa...Keep up good work ya kupamabana na ufisadi kwa uwazi na ukweli mpaka tushinde....JuniorK
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Welcome to the club!
     
  3. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Karibu katika jamiiyetu JuniorK!
     
  4. Chocolate

    Chocolate Senior Member

    #4
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Siyo changa bali limebemendwa na mafisadi!! Karibu jamvini!
     
  5. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Jamvini
     
  6. M

    Mkandara Verified User

    #6
    Mar 31, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Karibu janvini mkuu wangu karibu sana..
     
  7. f

    fidel New Member

    #7
    Mar 31, 2009
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana mkuu soma kwa makini kanuni za JF hapa.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    karibu sana jamvini pitia pitia kanuni na sheria za JF.
     
  9. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibuuuuuu!
     
  10. K

    Kijunjwe Senior Member

    #10
    Mar 31, 2009
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibuni sana wageni wote
     
Loading...