Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi hipi kati ya hizi unazimika nayo

Discussion in 'Sports' started by Hashpower7113, Oct 30, 2012.

  1. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    MAN U, CHELSEA, ARSENAL, MAN CITY, AU LIVERPOOOL??

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  2. M

    Mundu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapo sidhani kama utapata hitimisho la uhakika. Iweke kwa mfano wa poll...
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya kwanza mkuu! hata wewe unaipenda hiyo cos umeiweka ya kwanza.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna zaidi ya Chelsea. Kama ukitaka kuamini hivyo muuliza hata kiranja mkuu Invisible naye atakupa jibu hilihili
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...