Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi hawa ni wazee wa namna gani!!..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sifugi naloga, Mar 9, 2012.

  1. sifugi naloga

    sifugi naloga Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa wazee ni wa Dar es salaam? au ni wazee wa CCM wa mkoa wa dar es salaam? mbona tunadanyana sana hii danganyika! hizi sizo enzi za chama kimoja.
     
  2. B

    Bwanamdogo Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisaaaaaa
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ni wazee wasiokua na muelekeo,wanaenda huko kwa ajili ya kupanda costa na kupewa Tshirt pamoja na buku 5.
     
Loading...