Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hi guys

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ogm12000, Jul 6, 2009.

  1. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Mambo vipi guys!!
    Nimejua na jamii forum baada ya kuona kuna topics zilizotulia na comment nzuri zenye manufaa kwa jamii.
    mwana jamii mwenzenu
    Birmingham-UK
     
  2. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami napenda kutoa shukrani zangu hapa janvini kwa kukubaliwa na chief moderator pia naomba mnikubali, hata hivyo ni mara yangu ya kwanza kuonekana hapa janvini. Nawasilisha.
     
Loading...