Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi everyone, am a guest here

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Shudu96, Dec 4, 2011.

  1. S

    Shudu96 Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman hodi nmeingia huku napenda sana stori za kizushi na nimeshaweka stori 1 kwenye udaku pale, jaman nitarajie nini
     
  2. under_score

    under_score Senior Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    karibu sana mgeni, -kinywaji gani unatumia?
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  4. S

    Shudu96 Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinywaji changu ni stori baridi za kizushi. Hapo ntaenjoy...
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    guest?!! sasa utaondoka lini mjukuu wangu.
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Karibu; hapa JF moderators wanaweza kuwa wanayapitia maandishi yako mara kwa mara na kuyaweka sawa ili yasomeke kwa rika zote. Mfano, ulichoandika hapo juu kinaweza kuandikwa upya na kuonekana kama hivi:
    SABABU:

    • Umeandika neno 'jaman' na halipo kwenye kamusi ya kiswahili, ukalirudia na uandishi hauruhusu hivyo.
    • Ilikuwa ni sentensi moja ambayo ilitakiwa kutenganishwa.
    • Stori si neno la kiswahili, kwa kuanzia unaliweka kwenye mabano kisha baadaye unaendelea na 'flow' yako.
    • Jitahidi andika neno zimazima, wengine humu ni over 60yrs, wanahitaji kukusoma na kukuelewa.

    KARIBU SANA

    :poa
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Invisible una akili kama Nyerere.
    BTW: Karibu mkuu shudu, ila jina lako lanipa shaka, nadhani ni mbadala wa pumba, ama?
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu..
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu JF
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karibu sana!
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana.
     
  14. S

    Shudu96 Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo, watu wengi wanasema wanaongea (pumba) sasa mimi naongea (mashudu)
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    utarajie kupata ushirikiano wa kutosha kutoka kwangu
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    karibu sana
     
Loading...