Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi, am a new member!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Emmanuel., Jul 9, 2010.

  1. E

    Emmanuel. New Member

    #1
    Jul 9, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi there, I have just joined the Jamii Forum
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Jul 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Karibu Emmanuel. Naona umeamua kuongeza NUKTA kwenye jina lako baada ya kukuta jina lina mwenye nalo tayari... Bado una fursa ya kubadilisha jina ili kuwa UNIQUE. Ukihitaji kufanya hivyo wasiliana nasi ili tukusaidie.
     
  3. M

    Mkulima wa sasa New Member

    #3
    Jul 17, 2010
    Joined: Jul 17, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF fellows...,salaam salaam

    Mkulima wa sasa just joined certainly looking forward a great fun with JF family

    Cheers :A S-eek:

    Mkulima wa sasa
     
  4. faton

    faton New Member

    #4
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello to every one
     
  5. z

    zeanimo Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello, JF is real......:target:
     
  6. B

    Bupe New Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF ya ukweli:humble:
     
  7. k

    kasimmajuto New Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa Tanzania tuamke tunaibiwa rasimali zetu na hawa wahindi.Naushad Mohamed Suleiman anasafirisha dhababu kupitia uwanja wa ndege wa Zanzibar kila wiki zaidi ya kilo 200.Bila kulipa chochote serikali.Tunapoteza rasimali zetu na sisi tumekunja mikono tunawaacha hawa watajirike.

    Ukifika hapo uwanja wa ndege wa Zanzibar kila jumaamosi au pengine Jumaapili na Kenya airwys inabeba madhabu na hela za kigeni kibao na Maafisa wetu wa uwanja wa ndege wanapewa pesa mbuzi tu.

    Na Pale Daresalam kila Jumaatano na Emirates Kijana wa Kigoa kwa jina la Demelo akitumiliwa na Macsoms anafanya machafuko hay haya.
    Tuziwie kabla hatujayayyuka.Tutumie rasimali kwa kunafaisha wananchi wetu sio kunenepesha hawa mapaka wa Kihindi.
     
  8. K

    Kisota New Member

    #8
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello everybody , I just saw an area photo of Dar-Es-Salaam . It's awesome :) .
     
  9. m

    mhanuzi New Member

    #9
    Aug 2, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za Maisha waungwana wa Tanzania mimi leo naungana nanyi katika mtandao huu. Naomba niwambie kitu! Huu uchaguzi wa mwaka huu uwe wamafanikio usimchague ***** hata kama ni baba yako kwani athari zitakazotokea hata wewe zitakukumba, mfano ashindwe kutetea ujenzi wa barabara ambayo hata wewe unaitumia kusafiri halafu iwe mbovu siku moja unasafiri gari linadondoka unakufa au unakwatwa miguu, hiyo unakuwa umeikata miguu yako kushirikiana na huyo mtu unayehisi ni swahiba wako kumbe nyoka. Chagua kiongozi anayefaa.
     
  10. E

    Ellywinns New Member

    #10
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halo all members of jamii forum hii, karibu tujumuike!
     
  11. h

    harakati83 Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    HI TO ALL GREAT THINKERS GROUP!
    i believe that God gave us a chance to Change Tanzania by voting on oct 2010.
    Dr. Silaa is actualy a person who real knows how to run this country.
    As activists" SILENCE OF OUR FRIENDS,HURTS MORE THAN NOISES OF OUR ENEMIES"
    Kinachonifanya nimuoene Dr kama anaefaa ni kwa kua wataanzania pamoja na matusi,fedheha,hujuma,dhuluma but they are stil quety,hii ndio sababu DR. Silaa na mimi pia nikamunga mkono kwa kuingia kwenye kinyang'anyiro.
    Hima Mutamwegwa,Prof Lipumba& Wagombea wengine kaeni chini tuunde NARC yetu,au kama mna ajenda nyingine muwe wazi!
    MAY GOD BLESS US ALL AMEN
     
  12. E

    Ellywinns New Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halo watanzania habari ?halo guyz lets together join our effort to save this planet because nowdays there is huge effect on climatical change ,why dont we live in conserving way in this world?for those farmers like me lets together practice conservation agriculture through organic farming to save this planet au mwaonaje?
     
  13. E

    Ellywinns New Member

    #13
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halo tanzania,its again me insisting on 2010 general election,tusifanye makosa tena huu ndio wakati wa kufanya mabadiliko katika uongozi wa nchi yetu,usichague chama bali kiongozi anayefaa by consideration ya kwamba hakuna binadamu asiyekuwa na mapungufu.

    KILA LA KHERI WATANZANIA WENZANGU.
     
  14. j

    jjeremiah Member

    #14
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Thanks jf kwa huduma yenu na mi ni mgeni lakini najuta nilichelewa wapi
     
  15. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mwanachama mpya, nafurahi kuona michango ya upeo wa juu hapa, nataka niwe moja wenu, nikubalini, ahsanteni sana
     
  16. s

    shamim New Member

    #16
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We should give true comments and live suggestions. We should not talk on hatred as you did on commenting about mambo tisa yaliyomdhalilisha Kikwete. I am leaving in Arusha. Snow Crest Hotel was not demolished!! It is there up to now. What Tanroads demolished is the fence of the Hotel not the Hotel as you have said. So if we will be realistic then our Jamiiforum will be used effectively
     
  17. a

    ablood8 Senior Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hello wana JF na mimi rasmi kwenye ukaurasa huu wa kubadilishana mawazo

    Thanks
     
  18. s

    san Member

    #18
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu narudi tena kumtafuta rafiki kipenzi changu
    DADA CHERU MKOMBO UKO WAPI?
    MIMIM STANLEY NAKUTAFUTA.:mad2::tinfoil3:
     
  19. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Humu hatutafutani na wapenzi
     
  20. s

    skeleton Member

    #20
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hamjambo members wote wa Jamii Forum? Kwa kweli mmenigusa sana hadi kunifanya nami nijiunge na hii forum. Nyie ni makini sana na wenye kuguswa na mabo mabaya yaendeleayo kwenye jamii yetu na nchi yetu ya Tanzania kama mimi. Naombeni ushirikiano wenu.
     
Loading...