Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi all

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mariah leos, Jan 17, 2011.

  1. mariah leos

    mariah leos Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini za wakati huu,,nina furaha sana kuungana nanyi ndugu zangu katika JF,ni tumaini langu kuwa tutashirikiana kwa kila namna..
    ahsanten.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana jisikie upo nyumbani ukitaka msaada usisite kuniPM nitakupa ushirikiano wa kutosha.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    karibuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  5. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu Sana Mariah Leos
    Karibu sana
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Karibu!
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    we ni "she" kama jina linavyojieleza?
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wewe jamaa kwa kuwahi lol tafadhari usizame PM
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Vipi tena Samora,huyo ni mdogo wangu nimemleta JF ni ''HE''
    Karibu mwaya Maria Leos,huyu Samora na Fidel wazoee tu!!!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    karibu sana bibie..bwana awe nawe siku zote utakapokuwa hapa jf natumai itakuelimisha vya kutosha
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu
     
Loading...