Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HGE nanaweza kusomea GEOLOGY

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TZ boy, Apr 29, 2012.

  1. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Napenda kuuliza hivyo wanajamvi misaidie kama anaweza
    Natanguliza Ansate kwa wote...
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Ndio unaweza ila hakikisha hiyo h kwenye hge inabadilika kuwa p nadhani umenielewa...maana geology ni science wakati hiyo yako ni arts.
     
  3. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Cjakuelewa unamaana PHE au?
    PIA je EGM VP?
     
  4. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hge na egm huwez kusoma geology kjana
     
  5. U

    Usokitabu Senior Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri EGM unaweza kwa kuwa kuna G na M. Lakini HGE siyo rahisi.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    egm unaweza hge sahau,hge ni ngwini pure huyo.over
     
  7. C

    C programming JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    no.....mdogo wangu haiwezekani lazima uwe na physics na mathematics...ile ni pure science......geology kama unapenda geology rudi tena shule kasome pgm.....au pcm ....pole sana mdogo wangu kwa kupoteza muda kusoma comb ya hge huku ukukitegemea kusoma science ......mi nakushauli songa mbele kasome mambo arts na bishara vyuoni ila kama unapenda rudi shule kafanye pcm
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mr C. Na PGM ambaye hakupiga chem o-level inakuaje??? au coz zip related to geology anaeza chukua???
     
  9. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    EGM vp braza?
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We fanya hivi, pasua sana let say AAA au ABA na zaidi. Unasoma tu kwenda mbele. Ukiritimba wa pure science
    ulikuwa unaletwa na uwepo wa chuo kimoja ila sasa vyuo vingi tu la msingi uwe na uwezo wa kujilipia.

    Huwe PGM, EGM, HGL, HGK.... hakuna specialization hapo. La msingi itakubidi huwe na kichwa sana kuenda huko.

    Vyuo vingi duniani kote. Elimu ya bongo masharti kibao ila wasomi vilaza.
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    never!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mkuu, every knowledge is a science and every application for Science is an ART!!
     
  13. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    thanks...
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    inategemea unataka kusoma Geology ya aina gani, maana Hata PGM utasoma "with" Geology, yaani labda Geography witrh Geology nk

    lakini kwa Pure Geology (Chemistry iliyoganda)aka BSc in Geology inakupasa uwe na PCM mkuu
     
  15. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na coz kama petroleum engineering, mineral processing engineering, mining engineering na engineering geology INAKUAJE MKUU kwa PGM ambar hakupiga chemistry o-level???
     
  16. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, every knowledge is a science and every application for Science is an ART!![/QUOTE]
    Ikikaa hivi itakuwa imetulia:Mkuu, every knowledge is science and every application for Science is an art!!
     
Loading...