Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hey

Discussion in 'Love Connect' started by Kingsimba, Apr 22, 2012.

  1. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Me natafuta mtoto tuu...grama za mimba ni za mwanamke mimi natumia gharama kumlea tu.sina time na demu.......malezi uwe tayari kumuachia bibi yake mama yangu amleee....uhuru wa likizo ni juu ya mama.
     
  2. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khaaaaaaaaaaaa mweeeeeeeeeeeehhh teh teh teh teh teh kila la kheri kaka
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,984
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Usimcheke ila kama una uwezo umsaidie.
     
  4. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii mbona rahisi tafuta mtoto wa ku-adopt.., kuna watoto wengi tu wanakosa malezi au hawana wazazi.., just look around
     
  5. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yaaa najua ila me nataka my blood tuuu....nimuachie mama yangu copy yangu nipoteee!kazi yangu inanibana.
     
  6. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    mtafute lulu pale osterybay
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Nafikiri your not serious, so watu hawana haja ya kuchangia kitu ambacho ni cha mzaha manake kama kweli wewe unataka damu yako tu na wala siyo mke basi imwage mbegu yako kwenye tt kisha incubert for 40wks at tmp 37[SUP]o[/SUP]c. kisha atazaliwa mtt umpelekee bibi yake
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ugumba tabu sana
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mbegu zenyewe unazo? usikute unamwaga povu tu kama sabuni ya OMO ukafikir una mbegu. Unafanya masihara wewe waulize wenzio mtoto anakotoka.
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Hebu kwanza kazungukezunguke, ukishakomaa akili yako ndo urudi humu...
     
  11. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahahaha!mimi kazi zangu naweza ondoka dar nikarudi baada ya miaka miwili hadi mitatu tena niko porini na nikirudisina muda na demu zaidi ni kumsalimu bmkubwa na kwenda tena huko
     
Loading...