Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hEY

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mahuju, Feb 6, 2012.

  1. m

    mahuju New Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwa nini wanaume wengi now days wanapenda kwenda sokoni badala ya wasichani shda ni nini?
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nani kwa mfano?
     
  3. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna shida,haki sawa majukumu kwa wote.
     
Loading...