Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hey,wanawake sijawasikia kuhusu hapa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jan 6, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Huwa najiuliza,nyie wanawake mnadai haki sawa,kuna eneo sijasikia mnalizungumzia liondoke,suala hilo ni kuwa;Mwanamke anapoolewa kwanini anabadili ubini?Hii si inakua kama "Umemilikiwa"?Unakuta anaitwa Lydia James Rweyemamu,akiolewa na John Bernad Mushi,anaitwa Mrs Mushi au Lydia Bernad Mushi,Why?Au eneo hili kwenu ni poa?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siku hizi wapo wasiobadili.

    Iliwahi kuwepo mada nadhani mtu alikua analalamika kwamba mke wake amketaa kubadili au kitu kama hicho, tukajadili sana. Mwisho wa siku ni maamuzi , na siku hizi wanawake (sijui kama ni wengi) wanaamua kubaki na majina yao ya mwisho.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wengi wanapenda kubadili, japo wapo wachache wasiobadili
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanza hiyo ilianzia wapi?Maana sidhani kama ina mahusiano na "kuolewa"!Kwenye harakati za kudai haki zao wanawake yapo ninayoyapinga ila kwenye hili nawaunga mkono!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    sio wote wanaobadili.
    Mke abadili jina au asibadili haimfanyi kutokua mke wa alomwoa.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    So hili ni suala la kuchagua au ni LAZIMA?
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sio wote wanabadili, kama mimi sijabadili na wala sina huo mpango...
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mi nafikiri sio lazima...
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ukiolewa utabadili?Na unapobadili unakua unamaanisha nini?Na unapoacha je?
     
  10. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani suala la ubini ni hiari zaidi. n way,beijing inatoa mwongozo gani hapo?
     
  11. h

    hayaka JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nibadili jina kwani yeye ndo alinilipia ada?
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mfano mumeo mtarajiwa anademand ubadil la sivyo hakuna ndoa,what nex?
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ngoja akusikie!Ukiambiwa no ndoa presha juu!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    wanaangalia na ukoo na jina analotoka mwanaume.....

    ukoo wenye jina na status...lazima atabadili hata kama mume kasema sio lazima.....
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Akinipa na sababu za kwanini anafikiri ni lazima nibadili ntabadili..
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wengine hufanya kwa mazoea tu na hiari yao wala hakuna ulazima!!
     
  17. Makedha

    Makedha Senior Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilivyoona mimi, wapo wanawake wengi wasio na mpango wa kubadili ubini watakapoolewa siku hizi. Lakini wapo wanawake wengine ambao wana mpango wa kubadili, ila si kwa sababu wanakubaliana na dhana ya kwamba mke ni mali ya mume wake, bali wanabadili maana ni desturi wao (na hawafikirii kwa undani zaidi). Na wapo wengine wanaobadili kwa sababu tu hawapendi majina yao. It really depends on the person.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hii kitu inaonekana kama siyo lazima,ni kweli iko hivi?
     
  19. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Linalokuuma hapo nini hasa.. Uchochezi tu umekujaa...
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hakuna ulazima ndugu yangu, mbona hata mama yangu hakubadili ubini!!
     
Loading...