Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hey.......! Kumbe Mbeya Wanakula Ndizi Na Maganda Yake?.... SIKUJUA HII!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Analyst, Jun 22, 2011.

  1. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Kwanye taarifa ya habari saa 2 ITV nimeona na kumsikia Daktari mmoja akielezea mipango ya kuwatahiri jamaa mia kadhaa, huko Mbeya ili kupunguza uwezekano wa kutokea maambukizi mapya ya HIV (VVU). Sikuwa najua kama jamaa zangu wa Mbeya hawamenyi ndizi zao hata kama zimefikia wakati wa kuliwa. Imewabidi madaktari kutumia nafasi ya kuwepo VVU ili jamaa wamenye. Bahati mbaya sijajua ni kabila gani hawa jamaa zangu. Just surprised! What is your comment on this?
     
  2. m

    muhanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    usiwashangae, maana kabla ya kugundulika kuwa kutokumenya ganda kunaweza kuongeza maambukizi ya ukimwi hapakuwa na yeyote aliyewahi kulalamika kukabwa na ndizi za maganda, kwa hiyo 'walaji' wa ndizi hizo wameridhika ndio maana unagundua leo kuwa huwa hawamenyi!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    wamenye au wamenywe?
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    tuliopata raha ni sasi tuliomenywa tukiwa wachanga. mi najikumbukia ipo hivi hivi imemenywa na nilidhani ndiyo nilivyozaliwa nayo.
    pole kwa wanaochezea kisu huku wanajiona
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    uhusiano wa kuzuia vvu na kumenywa ni asilimia 66 hivi.......hivyo hii siyo kinga ya kutumainiwa sana hasa wakati it is your dear life which is on a fireline....................................................we need 100% firewall and that is zero-grazing via sox or one partner for life...............
     
  6. m

    muhanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mtihani mkubwa walionao ni kupona kwa kidonda maana kila mabinti wakipita na vimini vyao jamaa akijaribu kusimama dede tu, anashhtua kidonda... mmh sipati picha!!!
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    VVU kivip tena? wakati ile ni natural condom!
     
  8. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    What?......

     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata yangu bland new mkuu...Mjeshi ndani ya magwanda yake bwana...
     
  10. Z

    Zabron Erasto Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wataalam wa Bios wanasema ukimenya unapunguza raha ya mlaji bhana ndizi na maganda usipime mziki wake.
     
  11. m

    matogolo Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ukweli ni kwamba walaji wa ndizi hizo pia wanapaswa kulaumiwa kwanini hawashauriani kuhusu kuzimenya mpaka DR ha ha ha ha.
     
  12. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Well said!!
     
  13. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naombeni kujua uhusiano wa maambukizi ya VVU na kutokutahiriwa.
     
  14. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mamaparoko! Uume unakua na nafasi kubwa ya kubeba uchafu mfano,majimaji ya kwenye ukewa wakati wa tendo la ndoa{kama atalalana dry(kavu kavu)} mana uume unakua na nafasi kubwa ya kufyonza majimaji kutoka katika uke.
     
Loading...