Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hey chit-chat, I'm back again!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba V, Oct 26, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni aje wadau wa jamvi hili, ni kamuda kidogo nilipotea sio tu chit chat bali JF kwa ujumla, nipeni yaliyojiri katika miezi hii mitatu of my absence, lete habari@Kaizer Mr Rocky Erickb52, kaka mkubwa Baba V Arushaone, Mamndenyi, Mtambuzi, cacico, gfsonwin, Bishanga, ruttashoborwa, Judgement, C6, charminglady, sweetlady, Preta, zomba, Katavi, Arabela, Ruhazwe JR LUNDENGA, BadiliTabia, Amyner, The secretary, Boflo, nyumbakubwa, snowhite, Safari_ni_Safari, Mkirua, na wengineo, naona kuna sura ngeni kibaaao, kuna sura kama Ritz, PakaJimmy, Filipo zimekimbia nini kule jukwaa la siasa, !???? I like it here, happy to be back!! pamoja saaaaana my people!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Karibu mkuu tulikumiss sana ila toa taarifa ulikuwa msitu wa Pande au ulikuwa BANNED Pombekali?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kijana karibu sana Aisee.....si tupo Kama kawa na Akins cielo wetu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    we kweli ni pombe kali..................
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu Arushaone sikupigwa ban wala nini, ni pilikapilika za maisha zilinitoa nje ya ulimwengu wa mawasiliano, niliwamiss sana, anasemaje Mamndenyi!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    welcom back jipya ni uwepo wa memberz wapya ka mie umemis mengi lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    He! siku hizi uko na Ciello !!??? wapi Amyner!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    E bana ee ! nimepata taarifa zako toka kwa Erickb52, pamoja sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mtambuzi, mama Ngina anasemaje!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo ndo habar ya cc kwa sasa lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bwana mdogo Pombekali karibu sana,ila uje na faini,kamati niliyowakabidhi wewe na Kaizer imepwaya sana katika utekelezaji wa majukumu yake,karibu sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nimeisoma Ciello, pamoja sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa jinsi alivyo mention watu kweli ni Pombekali!!! Sijui ni uoga wa uzi wake kutochangiwa????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    karibu sana mkuu Pombekali, umenifurahishajee thatha yan umemtaja kipenzi C6 thn ukantaja. . . nafurahijeee!!!!!! mic saaana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu Baba V niwie radhi kwa kukuangusha lakini nimerudi ntamtafuta kaka Kaizer tuanze kazi mara moja, mwenyewe utafurahi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    we charminglady, nakumbuka mara ya mwisho nimekuacha na mtoto six, huyu C6 nae vp tena, au una kaugonjwa ka sita kwa sita!?? nieleweshe, la sivyo na mimi ntajiita pombekali no.6 nikupate!! teh tih toh!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mkuu Losambo niliwamiss sana wadau!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    karibu tena uwanja wa nyumbani, hujachelewa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana mkuu Losambo nafurahi kurudi jamvini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmmmh basi ninavyomjua shem wangu mie erick b52 atakua hatulii hapa jf haya mwaego cielo mi ndo mke wa jg na nilikua biz kidogo bt hakijaharibika kitu ila we pombe kali ulikua wapi jaman masiku tele
     
Loading...