Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hewa chafu hadharani!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna watu wengine awana hata shbira wala msamaha
    waanakuta gari imejaa gafula wanasubiri mlango uemefunga unasikia hewa nzito inapishana kwenye wwatu wengi basi shida tupu hewa hiyo inaposambaa utasema tunapita dampo la tabata enzi hizo...basi jamani
    ukijisikia hali ama shida imekuzidi basi jaribu kukibana hata kidogo ama angalie usalama wa watu wa ndani kwanza wengi wana safoketi kama luga yetu inavyosema...wakiwa wachache hata kelele iachie lakini limejaa hapo hapo waliachia best..mmh hapana tupunguze kasi!!!!!!

    upande wa MDK MTATUSAIDIAJE HILI SWAALA LA HEWA CHAFU!!!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mama Mia is back
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wengi - hasa wale waliokaa nchi za nje - wanawaiga wazungu! Halafu si ajabu wengine walishaharibiwa misuli ya huko kwa hiyo kujibana kunakuwa hakuwezekani. Kumbe kuna mawili: maadili na maumbile ya mtu.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    home of great thinkers...
    haya............
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280

    koma sava!!!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    aisee yaani kama sio dk ;
    basi kwenu kuna asili hata ya uganga wa kienyeji ujijui...
    Ur so bright
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    mmh kwa swala hili mimi hapa ni victim,mama hapa huwa anayaachia mashuzi km vile tuko baghdad,ukimuuliza ndio kwaƔanza. anakuuliza:D nini cha ajabu?we hujambi?basi nshajizoelea siku hizi asipojamba mara mbili kwasiku namkumbusha maana nahisi labda anaumwa,lakini safi tunapendana kwel kwel.:D
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    sava bier merci,i miss u mama mia;)
     
  9. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #9
    Mar 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh eeee...eee...eee..ee.
    dunia inamambo!!!!
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    kwa nini hujibane, unataka kuziacha gesi tumboni za nini? acha nature ichukue mkondo wake, maana sometimes ukiachia kitu unapata relief nzuri tu
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh! bon voyage Mama mia :D!!!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    elle va ou?
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hewa chafu unazungumzia kujamba?
    Kama kujamba mtu si anapumua au ni kosa kujamba hadharani mama Mia? wewe wakikuziba pua hiyo utaweza kupumua?
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hili swala ni tatizo kwa sisi waTZ lakini nchi zingine kujamba ruksa tu tena hata mbele ya mkweo. Ni kwa nini imeonekana kujamba ni jambo la aibu kwetu watanzania mimi sijui chanzo chake hasa ni nini, lakini napenda waTZ tuendelee na utaratibu wetu wa kutojamba hovyo na hadharani.
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mie wangu nikitoa hewa chafu ananipa polee mpenzi nikiwa karibu
    napigwa hadi busu jamani!!!sasa sijui anashindwa kuniambia

    """""tena""""ama ananingonga....
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ofisini kwetu usipojamba basi ****** bosi akumbuki ile refreshner mpaka utoe hewa mbele yake......so kwa wengine zinatusaidia..jamani
     
Loading...