Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by amanayor, Aug 27, 2012.

  1. a

    amanayor Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasemekana ukimya wa heslb ni kutokana na kucheleweshwa kwa pesa toka wizarani ingawa bajeti ilishapitishwa lakini kuna kigugumizi wizarani,
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    siasa...ufisadi...kufisadi ela za loni...kuvua magamba....THE ROTTEN SYSTEM...let see what will happen there after!!!
     
  3. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kwani shida ni nini hasa?
     
  4. a

    amanayor Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha mkuu,
     
  5. a

    amanayor Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana mpaka madeni yakusanywe kwa waliokopeshwa but vikao baina ya bodi na wizara vinaendelea ili kupata muafaka,
     
  6. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM-like comment.
     
  7. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ishu ya madeni naona ni ngumu.Yatalipwa yote kabla ya mwisho wa mwezi huu?
     
  8. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ 'amanayor'
    Hizo zako ni za 'chini ya kapeti' Kinachofahamika ni kwamba:
    HESLB imetoa muda mpaka 29/8 waliokuwa na mapungufu au dosari kwenye form zao za maombi ya mkopo warekebishe.So tunawasikilizia baada ya hapo.
     
Loading...