Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb yani awaeleweki kabisa!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by utakuja, Aug 15, 2012.

  1. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 739
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Habarini za mchana hapa nilitaka tu niwaonyeshe hawa majamaa wanavyochanganya watu maana ukiangalia website yao wameandika kuwa watu ambao awajaweka guarantor's photo wanabidi watume tu kwa barua lakini nilivyo enda nimepewa maelezo tofauti nawahusika wakiniambia kua sasa mdhamini anabidi andike barua fupi yakukudhamini wewe,abandike picha,asign,na ipelekwe kwa wakili ndio,itumwe sasa mbona awakuandika ichi kitu kwenye website yao
     
  2. Petersume

    Petersume Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio Tanzania' bob. Wewe fuata una choambiwa, hata ukiambiwa ulete picha ya wakili, swala ni kupata mkopo.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Msalimie mbwa bora upite. fanya wanavyotaka mwanangu!
     
  4. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 739
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Dah! kweli sina ujanja,lakini wangeiweka wazi ili kila mmoja ajue
     
  5. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameshakuwa na wasi wasi na ninyi mlishasahau wadhamini kwahiyo mnaweza msirudishe mkopo hivyo wamewaongezea mashariti
     
Loading...