Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESLB Wanavyotafuna Mikopo na Uchunguzi wa Bodi 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 9, 2007.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 9, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,305
    Likes Received: 2,130
    Trophy Points: 280
    Ndio nimemaliza maandalizi ya msafara wa kumuona "Bibi" na hiki ni kiporo cha uchunguzi. Mlioko nyumbani mtasoma kwa kirefu kwenye "KULIKONI". Kwa kifupi kabisa kwenye nakala hii ya uchunguzi wa kina wa jinsi gani bodi inayowakatalia kuwalipia vijana wetu fedha za masomo Ukraine wakati huo huo wakimegeana na kugawiana fedha kama njugu. Majina yote yanayotajwa humu yanaweza kuangaliwa kwenye tovuti ya bodi ya mikopo hapa http://www.heslb.go.tz. Ukiingia kwenye tovuti hiyo search majina hayo utaona mwenyewe!

    Tafadhali wapitishie wanakijiji wengine.

    Na ukimaliza, hakikisha unatia sahihi petition ya "Msolla must go".

    Alamsiki.
     

    Attached Files:

  2. Bi. Senti 50

    Bi. Senti 50 JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    I hope you are wrong on this one.
     
  3. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hao board huwa wanashirikiana na baadhi ya viongozi wa vyuo na pia wanafunzi kutafuna hizo pesa.

    Kwa pesa zinazotumwa nje hata ni rahisi zaidi maana wanapata receipt bank kwamba zimetumwa kumbe wajanja wameweka ndani.

    Hivi tunasema nchi yetu ni maskini? Akili zetu ndio maskini, ubinafsi umejaa toka vidoleni mpaka kwenye unywele.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Jul 9, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    I doubt hii post haiko kwenye category husika, I think nayo iende Elimu... Naiacha kwa muda kadhaa ili wale wanaohitaji ku-download attachment waichukue (japo wanaweza kui-download tokea huko huko 'Elimu').

    Be Right Back
     
  5. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2007
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri sana MKJJ...
     
  6. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2007
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi Bajeti Ya Prof Msolla imeshajadiliwa Bungeni?
     
  7. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #7
    Jul 9, 2007
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Ni juma hili mzee Yebo Yebo, itakuwa ni kwa siku 2 kama alivyosema Mheshimiwa Spika.

    Mwanakijiji umefanya vema kutupa uozo huu, thanks
     
  8. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #8
    Jul 9, 2007
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Exact date, nimesahau nadhani kuna wenye data. Just FYI
     
  9. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nyatega ameshafariki!!!
     
  10. Bi. Senti 50

    Bi. Senti 50 JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    we FD lini tena?
     
  11. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    JK yuko kimya as if nothing is happening.
     
  12. Bi. Senti 50

    Bi. Senti 50 JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sasa hela zote hizo zinaingia mifukoni mwa nani? Hivi inawezekana kuwa wakati wanakubalia watu mikopo hawaangalii majina yanayojirudia rudia? Je, inawezekana maafisa wa vyuo fulani na wenyewe wako kwenye mgao?

    asante.
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Jul 9, 2007
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,921
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    nadhani aliyefariki ni Maston Migambile aliyekuwa mkurugenzi wa urejeshwaji wa mikopo hiyo. Angalia hapa
     
  14. Bi. Senti 50

    Bi. Senti 50 JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na mimi ndio nilidhani hivyo. Nilidhania mtu kaanziwa uchuro hivi hivi.
     
  15. J

    JokaKuu Platinum Member

    #15
    Jul 9, 2007
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,581
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    kuna wachagga wangapi kwenye bodi ya mikopo? mara nyingi taasisi ya umma ikiwa na matatizo kiasi hicho sababu yake huwa ni watendaji wa kabila la "wakilimanjaro."
     
  16. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2007
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,314
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Here we go again...
     
  17. J

    JokaKuu Platinum Member

    #17
    Jul 9, 2007
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,581
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    kanda2,
    wellcome to jamboForums!!
     
  18. Bi. Senti 50

    Bi. Senti 50 JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwenyekiti ni Nimrodi Mkono na Mkurugenzi ni Nyatega, Waziri wa Elimu ya Juu ni Prof. Msolla, makamu wake ni mama Kabaka, Katibu Mkuu ni Mama Katunzi, Naibu wake ni Gesimba. Hadi hapo nafasi zote za juu zinashikiliwa zaidi na watu wa magharibi.
     
  19. J

    JokaKuu Platinum Member

    #19
    Jul 9, 2007
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,581
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Bi.Senti 50,
    Lazima kuna shemeji zake Mkapa huko, au ndugu zake Msuya. wale wanafunzi wa Ukraine wangekuwa "wakilimanjaro" wangepatiwa mkopo bila usumbufu.
     
  20. Bi. Senti 50

    Bi. Senti 50 JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi hii ripoti naweza kuichapisha na kumtumia kiongozi mmoja hivi au ndio mambo yana haki za kunakili?
     
Loading...