Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESLB wanatupa hiyo mikopo lini????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Quicklime, Oct 15, 2011.

  1. Quicklime

    Quicklime Senior Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HABARI ZA KWENU??? Mi mzima kwa kweliiiii,samahani ndugu zangu hii mikopo inaanza kutolewa lini?? mi ni mwanafunzi wa mwaka wa 1 mahala fulaniiii..... KAMA NIMEKUUDHI,..........................
     
  2. K

    King kilipa Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora ya wewe uliyo pewa a a usiwe na plessure utapata soon! Bt wenzio bod imenuna mazimaa
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    New batch has been...............!
     
  4. X

    Xbeef New Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana siku maalumu ya kuipeleka mikopo vyuoni manake siku hizi system imebadilika,fedha zinaenda vyuoni direct
     
  5. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We jiandae na salio la kutosha kabla ya kuja chuo unaweza kuapta huo mkopo hata mwakani hawa majamaa sio kabisa
     
  6. E

    Elai Senior Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baadhi ya vyuo hata continueing students bado hawajapewa mikopo na walishafika vyuoni.mfano tumaini iringa na teku.teku wamesha fanya maandamano siku chache zilizopita. Maandamano na migomo ndiyo njia pekee ya kulazimisha viongozi kuwajibika.utendaji wa bodi wa sasa ni matokeo ya ahadi ya raisi ya kumaliza kero za mikopo kwa kuunda tume.utendaji huu pia unadhihirisha kuwa viongozi wetu wameshandwa kabisa kuelewa/kutafsiri maana halisi ya mkopo.viongozi waliosoma kwa fedha za kodi za watanzania wanashindwa kuwajali watoto wa wakulima waliowengi.mungu wabariki viongozi wetu,ameni.
     
  7. K

    Kebara Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utapata tu, kama we allocated. Lakn m2 ka mi ndo nisau kabisa maana bod inamalizia matanga ya mikopo yetu!
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    hata mwanzoni mwaka wa kwanza wote pesa yako walikuwa wanachukulia chuoni.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Umesema we ni mwaka wa kwanza!.

    Mwaka wa kwanza wote pesa zao zinatumiwa kwenye vyuo vyao, na process zote zinafanywa na chuo husika.

    Ina maana, hauwezi kupata pesa kabla ya kuripoti na kufanya registration.

    Muda wa kutoa pesa haupo fixed kwa vyuo vyote, hasa vyuo vya private wasumbufu sana. Ila kama vyuo vya serikali, huwa takribani wiki mbili baada ya kufanya registration huwa pesa inaingia.

    Nakusihi, kama bado haujaripoti, we jitahidi uende chuo, mengi zaidi utayajua chuoni.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    ar you sure?
     
  11. G

    GHANI JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    we ni mshenz chuo kimekushinda una kuja kupoteza mda jf,you are so stupid! Huna wazo lolote,endelea na tabia zako za kishoga.
     
  12. G

    Gavanor Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah!!mkuu,punguza hasira mkuu.
     
  13. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    More than sure ni kitu nimeexperience kwa macho yangu mwenyewe
     
Loading...