Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESLB WANAKOTUPELEKA 1x1=11

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King Kalu G, Aug 27, 2012.

  1. K

    King Kalu G Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatakiwa ifike wakat selikali itambue kuwa inapeleka elimu pabaya kutokana na vipaumbele(priority) wanavyoweka ili watu wapate mkopo na hiyo imepelekea wa2 wachague kozi ambazo hawana vipaji nazo na hiyo itampelekea m2 asifanye kaz kwa moyo wote kwa nini mctof kidogo kwa kla m2 ili m2 axome anachotaka
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mkisoma masomo laini laini na mambo yenu inabidi ya chukuliwe kilainilaini....
     
Loading...