Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb;vp kuhusu wanafunzi wanaosoma nje mkopo unatumwa lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ishengom, Sep 25, 2012.

  1. i

    ishengom Senior Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kwa mtu mwenye tarifa zozote wanafunzi wanaosoma vyuo nje bodi inasemaje kuhusu hili coz kama mjuanvyo vyuo mbalimbali vimefunguliwa na masomo bila peasa ni ngumu jamani,,,,,,,
     
Loading...