Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb toeni loan allocation

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, Sep 2, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Common sense dictates hivyo, toeni loan allocation wazazi wetu wajue la kufanya in any case one needs to sell whatever he/she has to send a child to school.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ukizingatia kuna baadhi ya vyuo vinaanza kufungua mid September hii ni hatari sana, wanaweza sababisha tukauza mali kwa bei ya hasara
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280

    Nami ndilo lengo langu wazazi wajiandae mapema. Wanaofungua mid september watafanyaje? These people must be considerate, watu wa ajabu hawa, nchi hii iumbwe upya!
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    embu acheni wenge bhana mwaka jana mbona yalitoka kwenye wiki ya kwanza ya september na hakuna kilicho haribika...kama ipo ipo tu!!
     
  5. Victor Kisanga

    Victor Kisanga Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisaaa
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Wewe mtoto sisi ni wazazi tunajua madhara ya kuchelewa kutoa taarifa ya mikopo. nilitegemea niongee na wazazi wenzangu, kumbe ni nyinyi watoto!
     
Loading...