Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb + tcu+ second batch+ mauaji

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dodoso, Oct 13, 2012.

  1. d

    dodoso Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haki ya Mungu kama HESLB hamtakuwa wazi na kusema kama kuna kitu kinachoitwa SECOND BATCH, mtasababisha mauaji mitaani. nina imani na hakika kwamba huyu mnayemwita TAPELI ametumia mwanya wa SECOND BATCH kujipatia mamilioni ya wanafunzi walioomba mikopo wakakosa na hata kile kidogo walicho nacho TAPELI WA HESLB amekichukua. wote tuliokosa mikopo tuko tayari kufanya lolote ili mradi tupate huo mkopo na hasa kwenye hiyo second batch kama kweli ipo, sasa mnafikiri huyu jamaa atapona??? subirini mtasikia.
     
  2. R

    Raph Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hapo huwezi kupata hata siku moja.kama ya kwanza imekupita ndo imetoka
     
  3. rayman m

    rayman m Senior Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Punguza jazba! Wenzako walisort wakdai haki hvohvo! Muulize dk.
     
  4. mwakuna

    mwakuna Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuh heslb
     
  5. dodoso33

    dodoso33 Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa sijui itakuwaje
     
  6. B

    Bro fortu New Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sio lazima usome mwaka huu. Subiri mwakani Na uombe ualimu.
     
Loading...