Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb,,,tcu season is over over over

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SODOKA, Sep 19, 2012.

  1. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,311
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nadhani macho na masikio ya kila mdau amepata kila kitu alichokuwa akisubiri kwa hamu kutoka TCU na HESLB,,msimu ndo hivyo unaelekea mwisho,,tuwaachie first year wajao yaani 2013/14...NAWATAKIENI MASOMO MEMA KARIBUNI UDSM
     
  2. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa kaka.
     
  3. B

    Best Mzava Senior Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu ctasahau hii ligi ya tcu na heslb ni balaaaa
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida nipo na nitaendelea kuwepo kutoa msaada pale utakapo hitahika kama mimi nilivyo pewa msaada hapa Jamvini, thanks to all JF members
     
  5. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,311
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ningar big up man,,,,ni baadhi ya watu naowakubali hapa,,mimi ni s.membee ila pale kati nilibugi tu
     
  6. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da wengine 2naona ka ligi ndo inaanza
     
  7. JOH MCHESHI

    JOH MCHESHI Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da Presha ile ile,nimejaribu kupambana kuingia kwenye Web ya heslb saa la 24 hili bila ya mafanikio daah ful presha an!
     
  8. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Masomo mema vjana!bht imekuwa co yangu coz bod wamenichinjia baharin na typicaly mtoto wa mkulima lcha ya kuwa niliomba priort coz!inauma sana bt no way.
     
  9. H

    Hoosayn JM Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkaparangane na suplimentary tu.
     
  10. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Aisee pamoja sana wakuu Jf for lifeee.....best wishes kwa chuo wote tutazid kuwa pamoja through Jf aiseee
     
  11. E

    Edsonson Jr Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! Xoxory jamaa bt dont gve up
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama tukikimbia sote nani atabaki kusaidia wale wa 2013/2014??
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usikate tamaa kijana wangu haya ni maisha yako unategemea nani atayapigania?? ni wewe mwenyewe, nachoweza kukushauri kua kama unauhakika unavigezo vya kupata mkopi wewe tafuta pesa ya semista ya kwanza hata kwa kuchangisha ndugu,jamaa na marafiki then HESLB watatoa nafasi za ku appeal nakushuri fanya hivyo ukiambatanisha vithibitisho vya ustaili wako wa kupata mkopo natumai mungu atakusaidia.
     
  14. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ahsante kaka,ntafight kwa kadr ya uwezo wangu utapoishia
     
  15. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Am glad to hear that, pia usisahau kumuomba mungu sana
     
  16. K

    Kiny JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    vip NingaR nahisi huko udom au vp
     
  17. K

    Kiny JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ningaR Nakukubali kaka tujuze we wapi na kama umepungukiwa kwenye loan ntakupa 500 ya kuwapigia sim heslb
     
  18. Cnkwabi

    Cnkwabi Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Nimejaribu kucheki majina na % bodi ya mkopo network inasumbua,msaada pls?
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yap niko UDOM mkuu
     
  20. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kunijali mkuu, mimi nimechagua UDOM na Mkopo nimepata 100% bila chenga, nashukuru sana mkuu
     
Loading...