Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESLB, TCU dhidi ya vyuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stan b, Sep 9, 2011.

  1. s

    stan b Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna mazingra ya rushwa kati ya heslb, tcu dhidi ya vyuo visivyo na umaarufu, ambavyo kwa mfumo huu wa tcu ni vigumu kupata wanafunz hapo ndipo dili zinachezwa, ndio maana m2 ana E E F kapewa chuo na mkopo tena kwa koz isiyo ya kipaombele. huo ni mtazamo wangu, mnalionaje hli wana JF?
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    swala lako ni gumu sana. Linahitaji uwe na critical evidence to support your argument. Sheria inasema ili uende university lazma uwe na principle mbili, sasa huyo mwenye EEF, anavyovigezo vya kwenda chuo. Toa evidence ndg.
     
  3. Y

    Yusuphsabury Senior Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unaelewa maana ya principle mbili?
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    kumbe ni mtazamo mkuu..................ahsante kwa mawazo yako tho yawezekana
     
  5. s

    stan b Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inakuwaje m2 kama huyo ambaye hakutarajia kupata mkopo apate? na wale wenye uhakika wakose?
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Mhh, inawezekana.. Kuna mtu ana e e f kapata chuo iringa..duh! Tena na mkopo juu mil 3.2
     
  7. s

    stan b Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni kweli ana princple 2, lkn hakustahl kupewa mkopo kirahs kiivyo, huku wenye ufaulu mzur tena kwa koz za kipaumbele wakiachwa. mi nadhani hawa wamepata kwa sabab vyuo walivyopata havikuwa na waombaji wa div 1 na 2, hivyo heslb iliona kuwe na usawa wa kati ya vyuo maana kama wacngewapa mkopo hivyo vyuo vingekosa wanafunzi.
     
  8. s

    stan b Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cjabez sana kwenye vyuo, nimebez kwenye mkopo.
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    ndio, na mkopo kapata 3,257,500/= nimeona majina ya ambao hawajapata mkopo kutokana na uhaba wa pesa kutoka serikalini kuna mtu ana three ya kwanza 13 amekosa mkopo kisa bajet ilikuwa haitoshi. How come..au kisa mwenye e e f alikuwa mwanamke? Hawa jamaa cjui wamepangaje.
     
  10. S

    SURN JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> <br / umenigusa Kaka.nina 3 ya 13 nimekosa egm.non priority burchelor of arts in economics ARDHI
     
  11. s

    stan b Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeckia J3 saa 3 ucku TBC, kuna mjadala utakaozungumzia mikopo, tufaamisha kitachoendelea cku hiyo maana umeme wa JK hautabirk.
     
  12. s

    stan b Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeckia J3 saa 3 ucku TBC, kuna mjadala utakaozungumzia mikopo, tufaamishane kitachoendelea cku hiyo maana umeme wa JK hautabirk.
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    pole sana kaka..mimi jamaa wangu kapangwa IFM naye ameambiwa hivyohivyo wakati wengine wamepewa.
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    usiwe na shaka ndugu, tutajulishana tu. Waombe mungu wasiruhusu watu wapige simu kuwahoji maswali maana kuna watu wamewapania mno.
     
  15. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ndiyo tumepewa we ulitaka 2sipewe mimi nina EEF_HKL Mkopo 3,452,000 chuo eckanford tanga!! Mjanja kupata we endelea kuuza mahindi ya baba na mama au bibi na babu ili ujisomeshe sisi twaendelea kula bata!
     
  16. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    duu! EEF-HKL, hongera.
     
  17. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    EEF? Mhh! Hongera.
     
  18. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    sasa mkuu unanung'unika nin? Inavyoonekana ungekuwa loan board ungeninyima! Kama uamin pass marks zangu ni PM nikupe namba ya mtihan na jina!
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    heheheheeee. Mkuu pole kama unaona mimi ninanung'unika... Mimi nimemaliza mwaka huu, nimepata 2, mkopo nimepata tena wa kunitosha, nimepangwa udsm archaeology.. Sasa kipi cha kuninung'unisha? Mimi cpo hivyo kama unavyofikiri. Kuwa kama msomi bhana. Mkopo umepata mshukuru mungu na sio kujifanya ww ni da best kuliko wote.. We unafikiri E.E.F ni ujanja?
     
  20. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    ni km anakejeli waliokosa!, km ipo ipo tu, hainaga haja ya ''kutembea kifua mbele km umepigwa ngumi ya mgongo&quot; nukuu toka Fid Q.
     
Loading...