Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESLB Posts mambo si mazuri applicants

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana UoA, Nov 9, 2011.

  1. M

    Mwana UoA Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo nikiwa natoka ndani ya majengo ya TIRDO nimesimama nje pale kusubiria magari jamaa kama watatu hivi na dada mmoja walikuwa wakiongea nanukuu maneno yao "watu wansumbuka san nafasi hizi za kazi haoa heslb watu tayari wanafanyiwa training kwa nafasi hizo jamaa mmoja anasema yeye mwenyewe uncle yake alimwambia apeleke CV tu na picha 3 akasema anatarajia kuanza job next week jamani pccb mpo au ndo mnalinda maslahi yenu pia naomba pccb wafanye kazi
     
  2. c

    cielo Senior Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zingne rumourz tu jaman
     
  3. M

    Mwana UoA Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya subiria kama umeapply mambo haya ni kweli na yanatokea mpendwa
     
  4. pinochio

    pinochio Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Kama hali ndo hii basi Watanzania tusilalamike kushuka kwa shilingi.maana utendaji mbovu ni kuanzia ngazi ya chini kabisa .hao PPCB unaowaomba ndugu yangu nao waliingia hivyohivyo sasa wewe unategemea nini??????????
     
  5. k

    kakaamiye Senior Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 166
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sio tetesi ni ukweli kabisa mimi ninawafahamu wanaotarajiwa kupewa kazi wapo tempo muda mrefu tu, tena ofisi zao zipo kwenye majengo ya tirdo mwisho kabisa jirani na walipopanga mahakama ya kata. Mbona hawa jamaa ndio zao kuna watu kibao wameshaingia kwa mtindo huo
     
  6. k

    kakaamiye Senior Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 166
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sio tetesi ni ukweli kabisa mimi ninawafahamu wanaotarajiwa kupewa kazi wapo tempo muda mrefu tu, tena ofisi zao zipo kwenye majengo ya tirdo mwisho kabisa jirani na walipopanga mahakama ya kata. Mbona hawa jamaa ndio zao kuna watu kibao wameshaingia kwa mtindo huo huwa ninatembelea sana hayo maeneo
     
  7. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilitaka kufanya application lakini basi ngoja niuchune 2.
     
  8. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kwel.mi nliziona nafas lakn ckuhangaika hata kusoma qualifications 7bu najua michezo ya pale.anyway ili kuish kwa matumain bora kuapply msivunjke moyo
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mh mbona mnatukatisha tamaa
     
  10. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    daah hivi tutafika kweli
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kazi kweli kweli hapa......
     
  12. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akianani ninamachungu Kweli undugulization hautaisha Bongo Land da bac tu, natamani kuwa jambazi kwa machungu niliyonayo
     
  13. msani

    msani JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    u hv nothing to loose even u wont be selected but u dont have to give.
    siku ya j3 ya 7/11 asbh nikiwa ubungo plaza nikipata breakfast,jirani na meza niliyokuwepo walikaa vijana wa3,wavulana 2 msichana 1na walikuwa na gazeti la kiingereza ingawa sikujua ni lipi,mmoja wao alikuwa analalamika kupelekwa sehemu asiyopenda hapo heslb,alikuwa anadai anataka loan allocation ila baba yake mdogo anamwambia anamuweka repayment na wkt huo nami nilikuwa nimepanga kukutana na jamaa zangu mchana ili tupeleke application zetu,nilivunjika moyo sana mpaka leo sijapeleka ila nimeona nipeleke kwani huenda nafasi ikawa imebaki hata 1 ambayo nami naweza kuipigania kwa maelfu ya watu waliotuma,hii kazi kwelikweli,tujiandae kuungana hata kwa mitaji midogo ili tujiajiri jamani
     
  14. M

    Mwana UoA Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nawaambia watu hawanielewi kabisa hali tete hebu imagine watu wanatuhangaisha bure c bora wangeliawajiri hao watoto wa wenye nchi ila siku inakuja TZ panachimbika uvumilivu utakwisha tu hakuna jambo lisilo na mwisho labda watu ndo watashika adabu haswa ccm
     
  15. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    mmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhh! sina hata cha ku comment jamani, maana nji (nipotezee) inakoelekea ni kubaya!
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    bora ckutuma maombi
     
  17. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kufika wapi? Hapa ndio tumeshafika, we ukiona taa tu ujue ndio ubungo hiyo huko kimara hakuna taa. Nchi imeshauzwa hii, bila mtaji hakuna kazi.
     
  18. semali kisenga

    semali kisenga Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WE KAZI INAITAJI MTU AWE NA DEGREE YA ACCOUNTS, ARCHEOLOGY, FINANCE NA EDUCATION kwanza ni degree zisizoendana kabisa then hawakuitaji hata equivalent qualification ni hizo tu.... tusife moyo jamani ila siku moja tutaingia kwenye hizi ofisi na kwenda kuwatoa hata kwa nguvu.
     
  19. M

    Man United Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    An intellectual is someone whose mind watches it self.>Just apply guys<
     
  20. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    Mmmh haya...Ukiona manyoya.......ujue kaliwa....!
     
Loading...