Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESLB mjuzi wa hili atoe msaada ata kwa pesa watoto wa wakulma na mamantlie wanalia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Marnah, Jun 23, 2013.

  1. M

    Marnah JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2013
    Joined: May 3, 2013
    Messages: 1,131
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Salaam Waheshimiwa,,...kama kuna yoyote mjuzi au mwenye ufaham zaidi juu ya suala zima la kuwasaidia hawa watoto namna ya ujazaji wao wa mkopo via internet atoe namba yake,,....atalipwa awajazie hawa wahanga maana ni kilio cha watoto wa wakulima na wa mamantilie,,,,,,,while others they are continour to enjoy the National Cake Of Their Country,,...!!
     
  2. k

    kapu JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    0787639400 kama upo serious bt mie npo gongo la mboto kwa aliye huku antafute ntamfayia fair tu.,mie yangu natuma kesho.
     
  3. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2013
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 766
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    0787577755 nipo Tabata magengeni. Nitamsaidia bure kikubwa aje na hela ya bundle tu. Computer ipo!
     
  4. wamogori

    wamogori JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2013
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    0713474073 Malipo ni sala zako.
     
  5. M

    Marnah JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2013
    Joined: May 3, 2013
    Messages: 1,131
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ahsante sana Mungu akunyooshee mambo yako.....kesho watawatafuteni nshawapa no
     
  6. M

    Marnah JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2013
    Joined: May 3, 2013
    Messages: 1,131
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ahsante sana Mungu akunyooshee mambo yako.....will keep a call
     
  7. M

    Marnah JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2013
    Joined: May 3, 2013
    Messages: 1,131
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    shukrani sana jaman........Mungu akulipe m'badala......they will call u so soon
     
  8. M

    Marnah JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2013
    Joined: May 3, 2013
    Messages: 1,131
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    shukrani sana mpendwa.........Mungu akunyooshee mambo yako.....they will call u jaman
     
  9. M

    Marnah JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2013
    Joined: May 3, 2013
    Messages: 1,131
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thanks alot Guys for the cares......ur so kind....,,May God be on both of U
     
  10. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2013
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 766
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tayari nimeshamsaidia ila ajiamini kama mimi nilivyomuamini na kumfanyia kazi yake usiku wa manane huku nikimuacha mke wangu kitandani akipigwa na baridi pasipo kukumbatiwa. :lol:
     
Loading...