Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb Mjiandae,VYUO VIKUU ARUSHA WANAJIANDAA KUFANYA MGOMO MKUBWA WA PAMOJA HIVI KARIBUNI.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kinganola, Oct 31, 2011.

  1. kinganola

    kinganola Senior Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kitendo cha ubabaishaji wa kuwapatia pesa toka bodi(heslb) wanafunzi wa mwaka wa pili na continuing wengine Arusha,Wameazimia kufanya mgomo wa Pamoja ambao utaifikishia ujumbe serikali,katika mgomo huo,eneo la kukutana litabainishwa hapo baadae baada ya mipango kukamilika.HALI NI NGUMU,KUISHI CHUO MWEZI MZIMA SASA BILA PESA NI UKIUKAJI WA HAKI ZA BINADAMU.
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Naona sis tuliokosa kabisa, mmeshatusahau kabisa. Natawatakia maandamano ya boom lenu. Ni mimi pangu pakavu...!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ndo tatzo la kusoma vyuo ambavyo watoto wengi ni wa mafisadi,udsm weng we2 ni watoto wa walala hoi so bum likichelewa kdogo tunaingia road.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    haya kila la kheri
     
  5. Z

    Zidy Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    first year tushasahau machungu...kuni mbichi huicheka inayoungua
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    maliza chuo uje kitaa, halafu huku kazi hakuna sijui utaingia road kuandamana kuhusu kazi au we boom tu?
     
  7. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mtotot wa fisadi ni yupi? Na utamtambuaje kuwa ni mtoto wa fisadi?
     
  8. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni vijana kwa kutaka kuitikisa Serikali kupitia bodi ya mikopo, ni wazo zuri but mjitahiudi muwe na ushirikiaono wa kutosha,
    Niwashauri tu ya kwamba msihofie maneno ya Dk Kawambwa wakati anagongela msumari wa mwisho kwenye majeneza ya wanafunzi wa vyuo vya elimu ya juu jana usiku ITV
     
Loading...