Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb ipo kwa ajili ya wanafunzi au kwa ajili ya baadhi ya wanafunzi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by aseenga, Oct 18, 2011.

  1. aseenga

    aseenga Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    inashangaza sana kuona watu waliosomeshwa na serekali wanasema uongo. jambo hili limetokea kwa mkurugenzi wa loans body,baada ya kuutangazia uma kwamba wanafunzi wote walochaguliwa ktk raund ya pili na zilizofuatia kujiunga na elimu ya juu kuwa wote waliarifiwa hawatpewa mikopo, jambo ambalo c la kweli. walichocctiza ni kwamba wanafunzi wote waende chuoni wakaombee mikopo huko. SASA INAVYOONEKANA WAMETUSALITI.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ndio TZ hii mkuu.
     
  3. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kilicho baki ni kudai kodi zetu kwanguvu uzoefu wa nchi yangu lazima upambane kudai haki yako. ukilala utaambulia mchakato unaendelea.pole sana
     
  4. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Kaka cha kukushauri huu mwaka jipange ujilipie ada na gharama nyingine,halafu mwakani uombe tena mkopo.
    Hili likishindikana basi huu mwaka wa masomo 2011/2012 ghaili kusoma halafu jisaili mwakani.
     
  5. K

    Kebara Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupeane pole! Hata nil apply kwenye first round na mkopo niliomba. Mi nashindwa kuelewa kuwa walio taalifiwa ni new applicants au na sisi? We uko chuo gan? Mi nko SAUT TABORA. Ingewezekana kuhama nchi mi ningehamia rwanda.
     
  6. K

    Kebara Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HESLB hawatabilik unaweza ukaomba na mwakan wasikupe! Sa sijui kama nitasoma...
     
  7. Z

    Zidy Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    yani kaka hao jamaa mimi pia wametibua tu waliposema uongo
     
  8. aseenga

    aseenga Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    nipo saut tabora pia. kama vp tutafutane
     
  9. K

    Kchibo Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Kwa hili ameudanganya uma wa watanzia inabidi wajipange. Ni waz kwamba maombi ya awamu ya pili kwa walokosa udahil wa awamu ya kwanza yaliruhusiwa kabla hata TCU hawajapeleka majna ya walodahiliwa awamu ya kwanza HESLB sa ii taarifa inakuja vp hapa angalau kwa hawa wa awamu ya ndo walopewa taarifa. Njia ya muongo fupi mwisho utafika nadhani hatuhitaji kuendelea kuwa na watendaji wabovu kama hawa.
     
  10. n

    nyanungu magena Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndg waliotusaliti ni utawala wa vyuo vyetu walitoa habari za kizandiki kwenye tume iliyoundwa kuchunguza namna ya utoaji mikopo na wana wivu sana wanafikiri kuwa hela ya kula tunayopewa na bodi tunafaidi sana hata mimi mwenyewe nimekosa na sijui wabunge wetu wanasemaje na bodi imefanya hivyo baada ya kuona bunge limeahirishwa lakini kumbuka kuwa bajeti ilipita na hakukuwepo na malalamiko kuwa bajeti ni pungufu kawambo ametusaliti watanzania na anataka tufanane na wakwere wa kwao ambao hawataki shule kazi yao kuu ni ngoma tu.
     
  11. f

    fredduar Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah. yaani hawa watu kweli niwasnii,kwanza ukifika pale TIDO msasani we angalia magari wanayotembea nayo, na tuliowapa ajira nisisis wasomi ingekuwa hakuna wanafunzi wa vyuovikuu leo hii wengetembelwa V8 Kweli, Ma Prado tx, so watutendee haki bwana sie watoto wa wakulima ndyo maana tukaomba mikopo ili tuweze kujikomboa kwenyw huuu umasikini uliokithiri. iko siku tutagoma vyuo vyote tz ndyo watakapo kimbia hizi ofisi
     
Loading...