Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESLB inarudisha maisha ya watu nyuma.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Oct 22, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wadau,leo nimeenda kumtembelea mdogo wangu wa 1st year pale hall 7{wa udsm mtakua mnapafahamu}sasa ktk kupga story,dogo akanionyesha marafiki zake kama wa tatu hvi ambao walikua wamedahiliwa hapa chuon wakiwa na points nzuri tu lakin cha kushangaza heslb imewanyima mkopo kwa kigezo kwamba corz zao sio za kipaumbele,so madogo wameamua kujikatia tamaa hvo kesho wanaondoka kurudi makwao,ebu imagne mtu ana dv 1.6 anarudi nyumban eti kisa bodi imemtema,bodi kwa nin imeamua kuzififisha ndoto za watu lakin,huyu kijana leo unaemnyima mkopo kweli atakua na uzalendo na nchi yake kweli?heslb badiliken jaman,msilete siasa za hao vilaza kama akna jk katika ishu muhimu kama elimu.
     
  2. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania bila uzalendo,inawezekana!
     
  3. I

    Ima R. Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ni kweli. Yani mi naumia sana maana haya yametokea kwa ndugu yangu amce ni 1st year kasom CBG ana dvsn 2.10 nae wamemzingua. Sijui hawa wanao kagua hayo majina nadhani hawajiamini na kazi yao kwasababu kigezo kimojawapo wao wanasema ni mwanafunzi awe na dvsn 1 au 2 sasa vigezo waweke wenyewe bado kuvitimiza kazi. Wewe Mkurugenzi wa HESLB Angalia watendaji wako
     
  4. K

    Kchibo Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Uzalendo utoke wapi wakati serikal haiwatumikii wananchi wake..,, zaidi wananchi wanazidi kujawa na chuki tu siku hadi siku.
     
  5. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Waangalie historia za wazazi wao kama simoja wa watu waliowahi au siviongozi wa siasa hapa nchini hawawezi kupata. Tusilaumu yeyote makosa tunayo wenyewe hatukuamua vizuri mwaka jana
     
  6. E

    Elai Senior Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha sana. Watanzania tungekuwa na umoja ninaamini kuwa waliopata wangeungana na waliokosa mkopo na kupambana kwa pamoja na hatimaye kushinda. Umoja ni nguvu na utengano ni udhaifu.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Dah!!pole zenu ndugu zangu.
     
  8. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    acha wakomae kaka ndio watapata uchungu wa shule,mambo ya kuungana kwenye hizi ishu baadae kidogo acha wazoee chuo kwanza.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Wakulaumiwa ni wazazi wao kwa kuchezea ujana wao.

    Nawashauri tu kuwa wasikate tamaa, mwakani wajaribishe tena.
     
  10. G

    GHANI JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wakulaumiwa ni wewe mshenzi uliye-disco udom kwa wivu wako unataka na wenzako wasisome kama wewe.you are always stupid.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    check hili likibaraka la magamba nalo.matakataka kama haya ndo yanayorudsha maendeleo ya watu nyuma.u.n.a.g.o.n.g.w.a.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    hayo ni mawazo yako. Nashukuru sana. Jarbu kufikirisha ubongo ndg.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    nina wasiwasi na jinsia yako, badala ujibu hoja, unaanza kutukana.
     
  14. G

    GHANI JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    we firauni huna jipya, kazi kujeuzwa kinyume na maumbile jiwanaume lizima rubish!
     
  15. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    hii ni matokeo ya ushauli wa mtu anayeitwa professor Maboko na tume yake iliyoundwa na JK. Eti kigezo cha kufaulu kisitumike katika kutoa mkopo!!! eti waliopewa mkopo na Bodi warejeshe silimia 8 ya basic salary kila mwezi na riba ya 6%.
     
  16. G

    GHANI JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    firauni kama wewe hauna uwezo wowote wa kumshauri binadamu, unashindwa kushauri nguruwe binadamu utawaweza, stupid always.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    we ni b.o.g.u.s tu,badala ya kushauri nin kifanyike unaleta upuuzi wako humu wa kuponda wazazi wetu,kwanza utakuta wewe ndio maskini wa kutupwa afu unadharau wenzio..n.g.e.d.e.r.e mkubwa wewe.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    asante sana ndg.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    asante sana. Jarbu kupunguza matusi.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    asante sana. Naomba ujaribu kupunguza matusi. Unajishushia hadhi yako.
     
Loading...